โปรแกรมการถ่ายทอดสดฟุตบอล

105715

วันอาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 2561
พรีเมียร์ลีก
22.00 น. เอฟเวอร์ตัน – คริสตัล พาเลซ beIN Sport 1(676)

บุนเดสลีก้า
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน – ไฟรบวร์ก Fox Sports 2(689)
23.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค – ไมนซ์ Fox Sports 2(689)/PPTV

ลาลีก้า
17.00 น. ราโย บาเญกาโน่ – เกตาเฟ่ beIN Sport 2(677)
21.15 น. เออิบาร์ – แอธเลติก บิลเบา beIN Sport 2(677)
23.30 น. อูเอสก้า – เอสปันญ่อล beIN Sport 2(677)
01.45 น. เรอัล เบติส – เรอัล บาญาโดลิด beIN Sport 2(677)

เซเรีย อา
17.30 น. ฟรอซิโนเน่ – เอ็มโปลี beIN Sport 3(678)
20.00 น. โบโลญญ่า – โตริโน่ beIN Sport 4(679)
20.00 น. ปาร์ม่า – ลาซิโอ beIN Sport 3(678)
20.00 น. คิเอโว่ – อตาลันต้า
23.00 น. ฟิออเรนติน่า – กาญารี่ beIN Sport 3(678)
01.30 น. อินเตอร์ มิลาน – เอซี มิลาน beIN Sport 3(678)

ลีกเอิง
20.00 น. มงต์เปลลิเยร์ – บอร์กโดซ์
22.00 น. แซงต์ เอเตียนน์ – แรนส์ beIN Sport 4(679)
02.00 น. นีซ – โอลิมปิก มาร์กเซย beIN Sport 4(679)

เจวัน ลีก
14.00 น. วีวาเรน นางาซากิ – จูบิโล อิวาตะ

เอลีก ออสเตรเลีย
11.00 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ – นิวคาสเซิล เจ็ทส์ beIN SPORTS 4
13.00 น. บริสเบน โรร์ – เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส beIN SPORTS 4
15.00 น. เพิร์ธ กลอรี – เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส beIN SPORTS 4

AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
19.00 น. อินโดนีเซีย – กาตาร์ Fox Sports HD

เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ 2018
2.00 น. ดีซี ยูไนเต็ด – นิวยอร์ค ซิตี้ beIN SPORTS 1
4.00 น. เอฟซี ดัลลัส – สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ beIN SPORTS 1
4.00 น. แอลเอ เอฟซี – แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ beIN SPORTS 2
4.00 น. ฮุสตัน ไดนาโม – ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส beIN SPORTS 3
4.00 น. มินเนโซต้า ยูไนเต็ด – แอลเอ แกแล็คซี beIN SPORTS 4

วันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม 2561
พรีเมียร์ลีก
02.00 น. อาร์เซน่อล – เลสเตอร์ ซิตี้ beIN Sport 1(676)

ลาลีก้า
02.00 น. เรอัล โซเซียดาด – กิโรน่า beIN Sport 2(677)

เซเรีย อา
01.30 น. ซามพ์โดเรีย – ซาสซูโอโล่ beIN Sport 3(678)

AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
16.00 น. ออสเตรเลีย – เวียดนาม Fox Sports HD
19.00 น. ไทย – ญี่ปุ่น Fox Sports HD / Bugaboo.TV

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. ปูเน ซิตี้ – เบงกาลูรู Fox Sports 3

เตอร์กิช ซูเปอร์ลีก
0.00 น. แทร็บซอนสปอร์ – เออร์ซูรุมสปอร์ beIN SPORTS 4

วันอังคารที่ 23 ตุลาคม 2561
AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
19.00 น. มาเลเซีย – ทาจิกิสถาน Fox Sports 2

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เดลี ไดนามอส – เชนไนยิน Fox Sports 3

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2018 รอบรองชนะเลิศนัดสอง
22.00 น. เปอร์เซโปลิส – อัล ซาดด์ Fox Sports HD / Bugaboo.TV

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก
23.00 น. อีเอส ตูนิส – พริเมโร เด อกอสโต beIN SPORTS 3
02.00 น. อีเอส เซติฟ – อัล อาห์ลี beIN SPORTS 3

วันพุธที่ 24 ตุลาคม 2561
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 2018 รอบรองชนะเลิศนัดสอง
17.00 น. ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ – คาชิมา อันท์เลอร์ส Fox Sports HD / Bugaboo.TV

AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
19.00 น. อินโดนีเซีย – สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ Fox Sports 2

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เอฟซี กัว – มุมไบ ซิตี้ Fox Sports 3

แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก
23.00 น. เอเอส วิต้า คลับ – อัส มัสรี beIN SPORTS 4
02.00 น. ราจา คาซาบลังก้า – เอนยิมบา beIN SPORTS 4

ลาลีกา
00.00 น. ราโย บาเยกาโน – แอธเลติก บิลเบา beIN SPORTS 2​

วันพฤหัสบดีที่ 25 ตุลาคม 2561
AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
16.00 น. ไทย – เกาหลีเหนือ Fox Sports HD / Bugaboo.TV
19.00 น. เวียดนาม – เกาหลีใต้ Fox Sports HD

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด – ชัมเศทปุระ Fox Sports 3

วันศุกร์ที่ 26 ตุลาคม 2561
AFC U19 CHAMPIONSHIP 2018
19.00 น. จีน – มาเลเซีย Fox Sports HD

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21.00 น. เอทีเค – เชนไนยิน Fox Sports 3

บุนเดสลีกา
01.30 น. ไฟรบวร์ก – โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค Fox Sports 2 / PPTV